Multilayer co-extrusion busa gyare-gyare

Menene Multi-Layer co-extrusion busa gyare-gyaren?

渲染图

Menene Multi-Layer co-extrusion busa gyare-gyaren?Multi-Layer co-extruder da busa gyare-gyare shine fasaha na yin kwantena mara tushe ta hanyar yin gyare-gyare ta hanyar amfani da fiye da biyu extruders don narke da filastik iri ɗaya ko nau'in robobi daban-daban a cikin extruders daban-daban sannan kuma a fili, extrude da kuma samar da embryos masu yawa-Layer concentric composite cikin kai.

Ka'idodin tsari iri ɗaya ne da fasahar gyare-gyaren busa don samfuran Layer guda ɗaya.Amma gyare-gyaren kayan aiki rungumi dabi'a na extruder bi da bi plasticizing daban-daban na roba.

 

Mabuɗin fasaha na multilayer co-extrusion busa gyare-gyaren busa shine don sarrafa haɗin kai da ingancin haɗin kowane Layer na robobi.Multi-Layer co-extrusion co-extrusion gyare-gyaren fasaha an ƙera shi don biyan buƙatun musamman na wasu masana'antu kamar magani, abinci da masana'antu don kwantena marufi, irin su matsananciyar iska, juriya na lalata da sauransu.Sassan da ke gaba za su taimake ka ka fahimce shi sosai.

 

Multi-Layer co-extrusion busa gyare-gyaren halaye

 

Multi-Layer co-extrusion busa gyare-gyare m kayayyakin da aka yi da dama daban-daban albarkatun kasa da Multi-Layer mutu shugaban, don haka kamar yadda a cimma shamaki yi na ganga zuwa carbon dioxide, oxygen ko fetur.

 

Amfani da co-extrusion busa gyare-gyaren, nau'ikan polymers sun haɗa tare, suna samar da akwati mai yawa, a cikin fa'idodi na nau'ikan polymers, na iya cimma manufofin masu zuwa:

 

Haɓaka rashin daidaituwa na akwati don inganta ƙarfin, ƙwanƙwasa, kwanciyar hankali mai girma, nuna gaskiya, laushi, juriya na zafi na akwati, canza yanayin aikin akwati don saduwa da jigon ƙarfin ko aiki, rage farashin.

 

Multilayer co-extrusion busa gyare-gyare

 

Multilayer co-extrusion busa gyare-gyaren abu zaɓi

 

Haɓaka fasahar haɗin gwiwar haɗin gwiwa da yawa da na'ura suna ba da damar zaɓar tsarin haɗin kayan (Layer) da kera samfuran gyare-gyare tare da kyawawan kaddarorin.Dangane da kewayon ƙarfin samfur da buƙatun aiki, na iya samar da matakan tsarin 3 ~ 6.Gabaɗaya, ana amfani da shugaban na'ura mai daidaita daidaituwar co-extrusion na'ura da sarrafa dabaru ko saka idanu na kwamfuta don rarraba robobi masu yawa daidai gwargwado bisa ga adadin kayan da aka zaɓa, tare da fitar da su cikin billets, waɗanda aka samo su ta hanyar busa sama a sama. tashoshin hannu.

 

Lokacin zabar albarkatun kasa, ya kamata a yi yadudduka daban-daban na kayan daban-daban.Yi amfani da sababbi, kayan inganci don yadudduka na ciki da na waje.Yi la'akari da cewa zaɓin kayan ya kamata ya dogara ne akan samfurin ƙarshe da kuka yi, bisa ga kaddarorin samfurinsa don zaɓar kayan da ya dace.

 

Kamar yadda muke ƙera injunan gyare-gyaren busa don tankunan ruwa, muna buƙatar injin gwaji.Mu kan yi amfani da injinan mu don samar da tankunan ruwa idan muka gwada su.Don tankunan ruwa, HDPE zaɓi ne mai kyau.Hakanan muna amfani da HDPE azaman albarkatun ruwa na tankin ruwa a samarwa.Yawancin abokan cinikinmu kuma suna amfani da HDPE azaman albarkatun ƙasa don samar da tankin ruwa.Kaddarorinsa na iya sa tankin ya fi tsayi da ƙarfi.


Lokacin aikawa: Afrilu-23-2022